Chuyên mục: Đoàn Thanh niên, Hội Sinh viên
Các tin mới nhất
Chuyến làm việc tại Xã Hương Hữu của Hội Sinh viên - Đội Công tác Xã hội Trường Đại học Khoa học Huế
![](images/icon-calendar.png)
Như vậy là sau hơn 2 tuần tiến hành tổ chức hoạt động “Áo Ấm Mùa Đông “ từ ngày 10 đến 25 tháng 11 năm 2010 ,ngày 28-11-2010 hoạt động đã chính thức được hoàn thành bằng một ngày làm việc tại xã Hương Hữu – huyện Nam Đông – tỉnh Thừa Thiên Huế.