Hội nghị tài chính Trường năm 2011.
![](../images/icon-calendar.png)
Sáng ngày 23/4, tại phòng Hội thảo H2, Trường Đại học Khoa học đã tổ chức Hội nghị tài chính trường năm 2011. Tham dự có: PGS.TS Nguyễn Văn Tận, Bí thư Đảng ủy, Hiệu trưởng; các đ/c trong Đảng ủy, BGH, Thường vụ Công đoàn trường, Bí thư đoàn trường, Trưởng Ban TTND, Chủ tịch Hội CCB trường, phụ trách Kế toán trường và Bí thư Chi bộ, Trưởng, Phó, Chủ tịch CĐBP các đơn vị trực thuộc và Giám đốc các trung tâm.
Được đăng ở: Website chính