Giao lưu, phát thưởng cho các cháu nhân ngày 1/6
10-06-2013
Chiều ngày 31/5, Công đoàn Trường Đại học Khoa học – ĐH Huế đã tổ chức buổi giao lưu, phát thưởng cho các cháu con em của cán bộ trong Trường nhân ngày quốc tế thiếu nhi 1/6 tại tầng 4 siêu thị Big C Huế.
Được đăng ở: Website chính
Hội thảo “ Vai trò của Giáo viên cố vấn trong đào tạo theo học chế tín chỉ”
28-04-2013
Chiều ngày 25/4, Công đoàn Trường Đại học Khoa học đã tổ chức Hội thảo “ Vai trò của Giáo viên cố vấn trong đào tạo theo học chế tín chỉ”. Tham dự có: TS. Hà Văn Hành, Phó Hiệu trưởng; TS. Võ Thanh Tùng, Phó Hiệu trưởng; đại diện lãnh đạo các đơn vị; BCH Công đoàn trường cùng toàn thể giáo viên cố vấn của Trường.
Được đăng ở: Website chính