In chủ đề
Những địa điểm vui chơi tại Hà Nội về đêm
15-12-2017 09:37

lý hoàng vũ

Newbie

Khoa Báo chí - Truyền thông
Gia nhập: 14.12.17
Đã cảm ơn: 0 lần
Đã được cảm ơn: 0 lần
Hà Nội không chỉ là một địa điểm du lịch của Việt Nam mà tại nơi đây với sự sầm uất của phố thị Hà Nội còn là một trong những địa điểm vui chơi về đêm khá độc đáo. Hôm nay tôi sẽ chia sẻ cho các bạn đi du lịch Hà Nội về các địa điểm vui chơi ở Hà Nội về đêm, để các bạn có thể tự mình tìm kiếm những địa điểm ăn uống về đêm mà không cần có người dẫn dắt. Chúc các bạn có một chuyến đi vui vẻ và sau đây là cẩm nang du lịch của tôi muốn đem đến cho bạn.

Những địa điểm đáng đến ở Hà Nội vào ban đêm:

1. Phố bia Tạ Hiền:

webkhuvuichoi.com/wp-content/uploads/2017/11/3-Pho-bia-Ta-Hien.jpg

- Đầu tiên khi bắt đầu một chuyến đi chơi vào ban đêm thì chắc có lẽ chúng ta nên nhét đầy bao tử đã chứ, theo tôi phố bia Tạ Hiền là một địa điểm khá đặc biệt cho bạn đấy nhé,những món ăn ở đây khá ngon và đặc biệt là với cái giá khá rẻ nữa dễ dàng cho chúng ta một bữa ăn vào một buổi tối đẹp trời. Đặc biệt các bạn sẽ thưởng thức các món bia tươi Hà Nội khá độc đáo ở đây.

2. Hồ Tây Hà Nội:

Sau khi ăn uống no say chúng ta, nếu các bạn có người yêu đi cùng thì tôi sẽ chỉ cho bạn một địa điểm khá đặc biệt cho các bạn đấy, Hồ Tây là một địa điểm mà có lẽ các bạn sẽ cho rằng đây là điểm hẹn hò thú vị. Với khung cảnh chữ tình lãng mạng cùng nhau tản bộ tâm tình ra còn có những hàng quán ăn vặt giúp cho các bạn nữ nhé. Tình yêu mà không có bao tử nó đâu phải tốt đâu phải không nè.

3. Chợ đêm Đồng Xuân:

webkhuvuichoi.com/wp-content/uploads/2017/11/cho-dong-xuan-xua-va-nay.jpg

Điểm cuói cùng mà tỏng một chuyến đi các bạn nên đến đó chính là chợ đêm Đồng Xuân tại nơi đây các bạn có thể tìm kiếm những món đồ làm lưu niệm khi về nhà. Nhưng mình muốn nhắc nhở các bạn về việc an ninh tại đây, chú ý tư trang của mình nhé các bạn.

Cám ở các bạn đã đọc bài viết của tôi và hãy theo dõi thêm nhiều bài viết khác tại chủ đề du lịch của tôi nhé, hãy click tại đây để có thể liên tục cập nhật và tham khảo

29-03-2018 22:52

cocacola

Newbie

Gia nhập: 29.03.18
Nhiều địa điểm thú vị quá. Sau khi tốt nghiệp ra làm nghề in mà bận quá nên không có đi đâu được hết.
Chắc sang hè, mình phải xin nghỉ 1 thời gian để đi du lịch mất. Cả năm suốt ngày, in , in. Hu hu
Được sửa bởi cocacola vào lúc 29-03-2018 23:04.

08-04-2018 12:45

Mark Nguyen

Newbie

Khoa Công nghệ thông tin
Gia nhập: 08.04.18
Kiza shop chuyên bán các loại giày thể thao, giày converse giá rẻ, giày vans nam nữ đẹp, giày adidas tp hcm, giày nike nam https://kiza.vn/g...e-nam.html nữ Hà Nội

09-09-2018 01:01

Nguyễn Xuân Bách

Newbie

Trung tâm Tin học
Gia nhập: 09.09.18
Cách chọn màu đá hợp cung mệnh

Mệnh Kim hợp màu gì
Màu tương sinh: Vàng sậm, Nâu đất
Màu tương hợp: Trắng, Bạc, Vàng nhạt
Màu tương khắc: Đỏ, Hồng, Tím.

Mệnh Mộc hợp màu gì
Màu tương sinh: Đen, Xanh nước biển
Màu tương hợp: Xanh lá cây, Gỗ
Màu tương khắc: Trắng, Bạc, Vàng nhạt.

Mệnh Thủy hợp màu gì
Màu tương sinh: Trắng, Bạc, Vàng nhạt
Màu tương hợp: Đen, Xanh nước biển
Màu tương khắc: Vàng sậm, Nâu đất.

Mệnh Hỏa hợp màu gì
Màu tương sinh: Xanh lá cây, Gỗ
Màu tương hợp: Đỏ, Hồng, Tím
Màu tương khắc: Đen, Xanh nước biển.

Mệnh Thổ hợp màu gì
Màu tương sinh: Đỏ, Hồng, Tím
Màu tương hợp: Vàng sậm, Nâu đất
Màu tương khắc: Xanh lá cây, Gỗ.

Cảm ơn bạn đã quan tâm đến bài viết của chúng tôi!
Phong Thủy Đỗ Huệ chúc các bạn có sự lựa chọn hoàn hảo và chính xác nhất khi đến với Đá.

Đi đến diễn đàn:

Copyright © Trường Đại học Khoa học - Đại học Huế. Địa chỉ: 77 Nguyễn Huệ, Huế, Việt Nam.
Site được xây dựng trên nền hệ thống PHP-Fusion. Thiết kế và chỉnh sửa bởi nlhhuan.

--- a d v e r t i s e m e n t ---