Trường ĐH Khoa học - ĐH Huế - Diễn đàn: Giao lưu bóng chuyền mừng ngày Nhà giáo Việt Nam

In chủ đề
Giao lưu bóng chuyền mừng ngày Nhà giáo Việt Nam
24-09-2010 16:40

Thạch An

Newbie

Hình đại diện

Khoa Sinh học
Gia nhập: 24.09.10
Đã cảm ơn: 1 lần
Đã được cảm ơn: 0 lần
Giao lưu giao lưu lại giao lưu, chỉ nghĩ vậy thôi được cái gì? Vận động muôn người cùng hợp sức, tự thân hiến kế cho muôn dân
Như vậy giao lưu nó mới được gần.
Tôi kêu gọi mọi anh em sinh viên khoa Sinh hưởng ứng giao lưu hoặc giải bóng chuyền mừng ngày Nhà giáo Việt Nam đi, vừa thiết thực vừa nóng bỏng!
Đề nghị ai có cuốc dùng cuốc, ai có gậy dùng gậy....... ai đánh bóng được thì ghi danh vào đội tuyển của lớp, nhóm để tập luyện. Ai không có năng khiếu đạp bóng thì ghi danh làm thủ môn bóng chuyền, những người còn lại thì ùa ra sân cổ vũ.
Giải thưởng (nếu có) thì quy ra C2H5OH hòa vào H20 để quân tướng hòa cùng một chén.
??????????????? Nếu không có hình thức nào khác hơn, khả thi hơn thì đề nghĩ các bạn ủng hộ phương án này nghe.
Được sửa bởi Thạch An vào lúc 24-09-2010 16:40.

24-09-2010 16:57

Nguyễn Viết Trường

Member

Hình đại diện

Khoa Sinh học
Gia nhập: 03.09.10
Đã cảm ơn: 5 lần
Đã được cảm ơn: 19 lần
Trích dẫn Trích dẫn
thach an đã viết:
Giao lưu giao lưu lại giao lưu, chỉ nghĩ vậy thôi được cái gì? Vận động muôn người cùng hợp sức, tự thân hiến kế cho muôn dân
Tôi kêu gọi mọi anh em sinh viên khoa Sinh hưởng ứng giao lưu hoặc giải bóng chuyền mừng ngày Nhà giáo Việt Nam đi, vừa thiết thực vừa nóng bỏng!
Đề nghị ai có cuốc dùng cuốc, ai có gậy dùng gậy....... ai đánh bóng được thì ghi danh vào đội tuyển của lớp, nhóm để tập luyện. Ai không có năng khiếu đạp bóng thì ghi danh làm thủ môn bóng chuyền, những người còn lại thì ùa ra sân cổ vũ.
Giải thưởng (nếu có) thì quy ra C2H5OH hòa vào H20 để quân tướng hòa cùng một chén.
??????????????? Nếu không có hình thức nào khác hơn, khả thi hơn thì đề nghĩ các bạn ủng hộ phương án này nghe.

Bác An nào vậy nhỉ? Bác trai hay bác gái vậy? Khoa Sinh mh bác nhìn xem sĩ số coi, eo ôi, được mấy cháu, mà đâu phải ai cũng chơi được, hôm học thể dục môn BC mà bưa...muốn lập đội tuyển cũng khó bác nà...

24-09-2010 18:22

Thạch An

Newbie

Hình đại diện

Khoa Sinh học
Không làm thì không bao giờ được!
Mục đích là giao lưu, vậy lớp bạn không đủ thì sao không làm liên quân, khóa 34 thi đâu giao lưu với khóa 33???????????
Năm nay đánh chưa tốt thì năm sau sẽ trưởng thành hơn, chứ không ra sân sao giỏi được?
Chưa làm mà đã ngáp, ngán.
Có chân mà không đi thì cũng như không chân Crying
Được sửa bởi Thạch An vào lúc 24-09-2010 18:27.

25-09-2010 19:52

Cẩm Nhung

Veteran Member

Hình đại diện

Khoa Sinh học
Gia nhập: 14.08.10
Đã cảm ơn: 13 lần
Đã được cảm ơn: 9 lần
Trích dẫn Trích dẫn
biotecpro đã viết:
Trích dẫn Trích dẫn
thach an đã viết:

Bác An nào vậy nhỉ? Bác trai hay bác gái vậy? Khoa Sinh mh bác nhìn xem sĩ số coi, eo ôi, được mấy cháu, mà đâu phải ai cũng chơi được, hôm học thể dục môn BC mà bưa...muốn lập đội tuyển cũng khó bác nà...

e mún tham gia đội bóng chuyền nữ. tài năng k có nhưng đánh dc tạm dc. e là sviên lớp k34 cho e tham gia nge.

25-09-2010 19:54

Cẩm Nhung

Veteran Member

Hình đại diện

Khoa Sinh học
Trích dẫn Trích dẫn
Thạch An đã viết:
Không làm thì không bao giờ được!
Mục đích là giao lưu, vậy lớp bạn không đủ thì sao không làm liên quân, khóa 34 thi đâu giao lưu với khóa 33???????????
Năm nay đánh chưa tốt thì năm sau sẽ trưởng thành hơn, chứ không ra sân sao giỏi được?
Chưa làm mà đã ngáp, ngán.
Có chân mà không đi thì cũng như không chân Crying

ren k34 k giao lưu a.e mún tham gia nè.ok hỉ

26-09-2010 19:28

thien long

Newbie

Gia nhập: 26.09.10
Đã cảm ơn: 0 lần
hihi
nhớ năm mình vào học thấy a đội bóng chuyền khoa la me lun
hihiii
rui minh cung danh bong chuyền hơn 1 năm, có đánh với đội nữ của khoa nữa.vui đáo để.nhưng giờ bận quá ko di dânhs dc.mấy dua co lên xây dung lai dội bong chuyên đi ý hay đó.

26-09-2010 20:23

•ï¡÷¡ï•(thai_son)•ï¡÷¡ï•

Senior Member

Khoa Sinh học
Gia nhập: 26.08.10
Đã cảm ơn: 2 lần
Đã được cảm ơn: 6 lần
Xin thông báo giải bóng chuyền giao lưu của khoa Sinh sẽ thi tài theo hình thức nam nữ hỗn hợp mang tính giao lưu vui là chính. Cả khoa chia làm 2 bảng, mỗi bảng 5 đội và thi đấu theo vòng tròn lấy 2 đội đầu tiên của mỗi bảng vào vòng 2.

27-09-2010 21:43

Thạch An

Newbie

Hình đại diện

Khoa Sinh học
CryingGiao lưu là thế nào nhỉ? khi có 1 chương trình vừa offline vừa vui nhộp, vừa gặo mặt cả các khóa và các thầy cô nhưng không thấy ai mặn mà lắm, suy ra cái khẩu hiệu chỗ lỗ nuốt thức ăn với là lòng thực dụng khác nhau lắm

02-10-2010 15:28

Cẩm Nhung

Veteran Member

Hình đại diện

Khoa Sinh học
Trích dẫn Trích dẫn
thai_son đã viết:
Xin thông báo giải bóng chuyền giao lưu của khoa Sinh sẽ thi tài theo hình thức nam nữ hỗn hợp mang tính giao lưu vui là chính. Cả khoa chia làm 2 bảng, mỗi bảng 5 đội và thi đấu theo vòng tròn lấy 2 đội đầu tiên của mỗi bảng vào vòng 2.

3nam 3 nữ àh.ren k họp mặt lun k34 rùi tổ chức nhỉ.mấy a chị trong khoa đề nghị họp mặt khoa sinh bữa đi

17-10-2010 09:21

Great writer

Veteran Member

Hình đại diện

Khoa Sinh học
Gia nhập: 15.10.10
Đã cảm ơn: 7 lần
Đã được cảm ơn: 14 lần
Không biết cái giải bóng chuyền ni có diễn ra đc không đây? chắc nói chơi thôi hỉ?! để anh em còn mừng hụt. chỉ tội không có ai tổ chức thôi. nếu tổ chức phải hô hào cho to để lôi khán giả ra sân. hihe

18-10-2010 10:55

Cẩm Nhung

Veteran Member

Hình đại diện

Khoa Sinh học
chéc chén là vẫn diễn ra. vào đầu tháng 11 kòn trận chung kết gần ngày 20 tháng 11 để chào đón ngày nhà giáo
các bạn cứ tham gia nhiệt tình đi

18-10-2010 12:21

Great writer

Veteran Member

Hình đại diện

Khoa Sinh học
Trích dẫn Trích dẫn
chxt đã viết:
chéc chén là vẫn diễn ra. vào đầu tháng 11 kòn trận chung kết gần ngày 20 tháng 11 để chào đón ngày nhà giáo

Thấy mí em lớp dưới cùng tập với mí cô trong khoa roài.! hihe! chắc là hấp dẫn lém đây!

21-10-2010 10:35

Cẩm Nhung

Veteran Member

Hình đại diện

Khoa Sinh học
Trích dẫn Trích dẫn
Great writer đã viết:
Trích dẫn Trích dẫn
chxt đã viết:

Thấy mí em lớp dưới cùng tập với mí cô trong khoa roài.! hihe! chắc là hấp dẫn lém đây!

lớp e mua bong rùi lên lịch tập rùi. còn đơi thông báo ngày thi đâu nữa thui

21-10-2010 10:50

Great writer

Veteran Member

Hình đại diện

Khoa Sinh học
Trích dẫn Trích dẫn
chxt đã viết:
Trích dẫn Trích dẫn
Great writer đã viết:
Trích dẫn Trích dẫn
chxt đã viết:

lớp e mua bong rùi lên lịch tập rùi. còn đơi thông báo ngày thi đâu nữa thui

Hôm qua em có tập không?
anh có thấy mấy đứa lớp sinh k33 tập thì phải, chiều hôm qua anh cũng có đánh bóng chuyền ở trường

21-10-2010 10:55

Cẩm Nhung

Veteran Member

Hình đại diện

Khoa Sinh học
hum qua e đi bàn lại chiện picnic vs lại hoc về tối mất.
a bik đánh k thứ 7 lớp e tập a ra chỉ dạy tụi e vs.
éc e kongais mà tụi nó nói e làm đội trưởng đội bóng chuyền cho e nhặt bóng thì dc.
về bóng chuyền e chỉ bik sơ sơ thui. luật đánh thì vẫn bik mà đánh k hay

21-10-2010 10:59

Great writer

Veteran Member

Hình đại diện

Khoa Sinh học
đánh không hay nhưng em đánh đều là ok! anh cũng chỉ đánh cho vui thôi chứ không biết nhiều vè bóng chuyền. nhưng mà hầu như chiều nào anh cũng làm vài sec rồi về tắm cho sướng1 hihi! em không có ai tập thì nhờ cô Lan trưởng khoa mình ấy

21-10-2010 11:06

Cẩm Nhung

Veteran Member

Hình đại diện

Khoa Sinh học
uhm e tổ chức cho nam nữ lớp e đánh lun. rùi chọn những cầu thủ chính thức.
có thời e chơi bóng chuyền mà ghiền lun. lâu rùi hokj đánh lại chéc chẻn ra j

21-10-2010 11:39

Great writer

Veteran Member

Hình đại diện

Khoa Sinh học
Mà đánh theo thể lệ gì ta? Nam riêng nữ riêng hay là chung 1 giải, nếu mà chung thì nam đánh thua rồi! hihi! ai dám đập!

21-10-2010 11:41

Cẩm Nhung

Veteran Member

Hình đại diện

Khoa Sinh học
nam nữ chung thì phải.
chung e k dám đánh đâu ai đỡ dc đòn của mấy cu cậu chứ.
kin quá. e chào thua lun

21-10-2010 12:10

Great writer

Veteran Member

Hình đại diện

Khoa Sinh học
Thôi! làm ri mất hay! anh sẽ đứng ngoài cổ vũ! chơi rứa không ai coi mô! lỡ làm trò cười thì khổ! Với lực đập của anh thì em phải đội 3 cái mũ bảo hiểm!

Đi đến diễn đàn:
 diệt mối | One Verandah | Palm Garden | Gem Riverside |

Copyright © Trường Đại học Khoa học - Đại học Huế. Địa chỉ: 77 Nguyễn Huệ, Huế, Việt Nam.
Site được xây dựng trên nền hệ thống PHP-Fusion. Thiết kế và chỉnh sửa bởi nlhhuan.

--- a d v e r t i s e m e n t ---