In chủ đề
Rao bán Phiếu mua hàng siêu thị vừa bị leader bắt lấy
21-03-2017 13:18

nguyen duy linh

Senior Member

Khoa Xã hội học
Gia nhập: 02.03.17
Đã cảm ơn: 0 lần
Đã được cảm ơn: 0 lần
Mỳ gói được tụi mình nhận ở Siêu thị Satramart rẻ lắm
Bây giờ mình vừa bị leader bắt lấy nguyên 1 dây Phiếu mua hàng Citimart
Ngay lúc tôi viết bài bạn nào vứt cho voucher cho anh em hẳn là ai cũng cười cả ngày vì vui biết bao
Những khu quận 1 vài ba trẻ mẫu giáo cộng với người lớn ngày trước đến Siêu thị Satramart để mà mua trái cây
Năm này mình nhận ra chợ siêu thị và các đơn vị đều phát thưởng chúng tôi bằng voucher siêu thị
Phiếu mua hàng Citimart có giá trị ngang như tiền dùng để tậu đồ gia đụng ở mọi chỗ ở Citimart nhé
Đồ cá nhân mua ở supermarket rất tốt cũng như xài bền gì mà bền thế không biết
Thường thì ban tối danh số buôn bán đều ở đỉnh khi so với những khi khác tại ngày đó
Ví như công ty ở chỗ tụi mình nhận từ trưởng bộ phận tặng cả núi voucher siêu thị
Do Hôm nay tụi mình chưa cần cần thiết dùng bởi vì 2 đứa tôi ít đi siêu thị,
Còn mấy ngày cuối năm, chỗ làm việc của mình đưa mình chí ít quà chốt năm,
Bây giờ ngồi tại nhà của mình vừa nắng vừa nóng tui té đến ở hệ thống siêu thị hưởng không khí mát điều hòa
Vì vậy nếu bạn nào muốn nhận Phiếu mua hàng BigC contact 2 đứa tôi nha
Người có tiếng nói ở siêu thị phổ biến lượng đồ tiêu dùng xuất bản voucher đi lên nhiều ở tháng sau
Bây giờ cả nhà mình cùng nhau đi ra vùng ngoại ô mang theo hàng loạt đồ đi dã ngoại

Đi đến diễn đàn:
 diệt mối |

Copyright © Trường Đại học Khoa học - Đại học Huế. Địa chỉ: 77 Nguyễn Huệ, Huế, Việt Nam.
Site được xây dựng trên nền hệ thống PHP-Fusion. Thiết kế và chỉnh sửa bởi nlhhuan.

--- A D V E R T I S E M E N T (click here) ---