In chủ đề
Rao bán Voucher BigC vừa được leader đưa
21-03-2017 13:13

nguyen duy linh

Senior Member

Khoa Xã hội học
Gia nhập: 02.03.17
Đã cảm ơn: 0 lần
Đã được cảm ơn: 0 lần
Đồ cá nhân nhận ở Siêu thị coopmart rất tốt và xài cũng khá bền
Người có tiếng nói ở supermarket cho biết lượng đồ tiêu dùng bán phiếu mua hàng sẽ tăng mạnh ở năm nay
Bây giờ tụi mình vừa được leader đưa ba phiếu mua hàng siêu thị
Ngay lúc tôi viết bài vài đứa cho voucher cho họ hàng thì họ sẽ vui khôn xiết quá trời
Do Tại thời điểm này mình chưa cần cần sử dụng vì tớ chẳng ghé qua supermarket
Còn mấy ngày của năm cũ, công ty vứt cho người làm nhiều phần thưởng sắp sáng năm mới,
Ví như chỗ làm việc của mình của tụi mình mới vừa được sếp phát cho một số Phiếu mua hàng Citimart
Năm này tụi mình thấy rằng chợ siêu thị và các doanh nghiệp thường tặng quà culi như mình bằng voucher mua hàng siêu thị
Mỳ gói được mình nhận ở Siêu thị Citimart với giá rẻ
Phiếu mua hàng Citimart có giá tiền tương đương tiền và nó dùng mua hàng tại mọi điểm của BigC nha
Những khu Hoocmon nhiều trẻ mẫu giáo cùng với phụ huynh đã vào Siêu thị BigC vẫn dùng để mua sữa tươi
Bây giờ đi tới đi lui ở nhà vừa nắng vừa nóng tớ đi lượn lờ ở siêu thị cho mát mẻ
Thường thì ban tối lượng đồ tiêu dùng bán hàng đều nhiều hơn so với các thời điểm khác tại một ngày
Vì vậy vài đứa có nhu cầu xài voucher mua hàng siêu thị thì liên lạc mình nhé
Bây giờ ông bà sẽ cùng nhau đi ra vùng ngoại ô với rất nhiều đồ dùng

Đi đến diễn đàn:
 diệt mối |

Copyright © Trường Đại học Khoa học - Đại học Huế. Địa chỉ: 77 Nguyễn Huệ, Huế, Việt Nam.
Site được xây dựng trên nền hệ thống PHP-Fusion. Thiết kế và chỉnh sửa bởi nlhhuan.

--- A D V E R T I S E M E N T (click here) ---