In chủ đề
Cho ra đi Voucher mua hàng siêu thị bị trưởng bộ phận vứt cho
21-03-2017 13:07

nguyen duy linh

Member

Khoa Xã hội học
Gia nhập: 02.03.17
Đã cảm ơn: 0 lần
Đã được cảm ơn: 0 lần
Một vài nơi quận 10 một đống người đi học thêm với bố mẹ ngày trước đến Siêu thị BigC rồi xài bánh kẹo
Gối ôm lấy từ siêu thị rất tốt cũng như dùng bền ơi là bền
Bây giờ mọi người phát cho voucher cho chú bác hiển nhiên thì ai cũng mừng rỡ thật nhiều
Phiếu mua hàng BigC với số tiền ngang như tiền mặt dùng để mua mọi mặt hàng ở mọi chỗ của BigC nha
Người đứng đầu ở hệ thống siêu thị phổ biến lượng hàng xuất bản voucher mua hàng đi lên nhiều trong tháng này
Đến khi núp tại nhà của mình nắng 40 độ tụi mình đi vào ở hệ thống siêu thị cho mát mẻ
Đến chiều số tiêu thụ buôn bán lúc nào cũng ở đỉnh so sánh với các lúc khác trong một ngày
Đại loại phòng làm việc ở chỗ tui vừa bị tổ trưởng tặng một số Phiếu mua hàng Coopmart
Thế nên các bạn muốn nhận Phiếu mua hàng Coopmart gọi cho chúng tôi nhé
Lúc này 2 đứa tôi vừa bị trưởng bộ phận vứt cho một số Phiếu mua hàng SatraMart
Cá đóng hộp được chúng tôi lấy ở supermarket giá phải chăng
Bởi vì Hiện tại chúng tôi tạm thời chưa có cần thiết tiêu xài bởi vì tớ chưa bao giờ mò vào siêu thị,
Sắp chốt năm, chỗ làm việc của mình đưa mình một đống quà hết năm,
Năm 2017 2 đứa tôi nhận ra chợ siêu thị và những công ty hầu hết đưa cho culi như mình bằng phiếu mua hàng siêu thị
Lúc này thầy u cùng nhau đi xa mang theo vài ba đồ đi dã ngoại

Đi đến diễn đàn:
 sách biểu thuế xuất nhập khẩu 2015 | tra cứu bộ luật lao động việt nam |

Copyright © Trường Đại học Khoa học - Đại học Huế. Địa chỉ: 77 Nguyễn Huệ, Huế, Việt Nam.
Site được xây dựng trên nền hệ thống PHP-Fusion. Thiết kế và chỉnh sửa bởi nlhhuan.

--- A D V E R T I S E M E N T (click here) ---