In chủ đề
[ENV] Gấu Việt Nam đang bên bờ tuyệt chủng – Nếu bạn là người có trách nhiệm hãy xem clip này !!!
08-08-2012 04:06

nguyen thanh tung

Newbie

Khoa Hóa học
Gia nhập: 08.08.12
Đã cảm ơn: 0 lần
Đã được cảm ơn: 0 lần
“Loài gấu Việt Nam tuyệt chủng năm 2030??? Bạn vẫn có thể thay đổi được điều này!”
Một clip ngắn nhưng ý nghĩa đúng không các bạn , hãy ấn “Vote” sau đó 2 cột “họ tên” và “email” hiện ra , hãy điền vào đó rồi ấn “Bình chon” như vậy là bạn đã giúp chúng tôi lựa chọn được 1 thông điệp chính thức để gửi tới các bạn trẻ , cũng như bạn đó –Một thông điệp đầy ý nghĩa và hết sức khẩn trương : Loài gấu của chúng ta đang dần biến mất – Chúng ta đã mất tê giác và chúng ta không được mất gấu hay bất kì loài nào nữa – Hãy nói không với gấu và các sản phẩm từ gấu.
Nếu clip trên có tác động mạnh đến bạn hãy để lại comment cho chúng tôi ở mục cuối, chúng tôi luôn hoan nghênh những cảm nhận, đóng góp chân thành của các bạn.
Và rất nhiều các thông điệp của các bạn trẻ khác chúng tôi cũng mong muốn truyền bá tới công động tại http://www.enviet...g/baovegau Hãy share những thông điệp trên qua email , facebook hay bất cứ cách thức gì , bạn sẽ có được niềm vui khi đóng góp vào nỗ lực không ngừng nghỉ của chúng tôi cho một mục đích cao cả – Một tương lai tốt đẹp hơn cho loài Gấu Việt Nam .

08-08-2012 08:40

huy dung

Junior Member

Khoa Báo chí - Truyền thông
Gia nhập: 13.05.12
Đã được cảm ơn: 2 lần
đã vote, chúc loài gấu sẽ bình yên vô sự, hjx hjx, loài người hãy dừng ngay những hành động tội lỗi với thiên nhiên lại.

11-08-2012 22:50

env_volunteers

Newbie

Gia nhập: 18.04.12
Đã được cảm ơn: 0 lần
với thông điệp 'HÃY NGHỈ ĐẾN BẢN THÂN TRƯỚC KHI HÀNH ĐỘNG", xem và cảm nhận sau đó ủng hộ cho Hoàng Duy Việt bằng cách bình chọn cho clip của bạn ấy theo link sau: http://envietnam....s&taskClappingetailnews&id=47. Thanks all.

15-08-2012 09:23

Newbie

Notice: Undefined offset: 2 in /home/husc/domains/husc.edu.vn/public_html/forum/viewthread.php on line 389

Notice: Undefined offset: 1 in /home/husc/domains/husc.edu.vn/public_html/forum/viewthread.php on line 389
Gia nhập: 01.01.70
Đã được cảm ơn: lần
Mình bị bọn gian ám sát gần chết,nên bữa rồi có đến cty tham tu sai gon
cong ty tham tu sai gon cung cấp dich vu tham tu sai gon
và với tham tu sai gon mình không còn sợ hãi nữa! Chúc bạn cũng tìm được cho mình một chỗ để bảo vệ bạn trước scandal hay hot deal lừa đảo,vì nghe nói hotdeal dạo này bán tranh theu đẹp,nhiều mẫu mã lắm. Smile
phim sex bạn đừng nên xem phim sex online bạn nhé,cũng đừng nên download phim sex làm j

Đi đến diễn đàn:
 diệt mối | One Verandah | Palm Garden | Gem Riverside |

Copyright © Trường Đại học Khoa học - Đại học Huế. Địa chỉ: 77 Nguyễn Huệ, Huế, Việt Nam.
Site được xây dựng trên nền hệ thống PHP-Fusion. Thiết kế và chỉnh sửa bởi nlhhuan.

--- a d v e r t i s e m e n t ---