In chủ đề
Tập Hợp
26-12-2010 20:14

Lê Đình Hoàn

Newbie

Khoa Lý luận chính trị
Gia nhập: 26.12.10
Đã cảm ơn: 0 lần
Đã được cảm ơn: 1 lần
Minh chào mọi người! Tình cờ ghé vô trang wep của trương moi biết đươc có mục diễn đàn của anh anh Khoa :Lí Luận chinh trị
Oh...thế là đăng ký thành viên luôn.có các anh chị cùng chia sẽ nhe.
Em là Hoan lơp triêt K34 a!!!Nail bitingWaveThumbs down

1 thành viên đã cảm ơn trong bài viết này: Pony
09-01-2011 11:38

Pony

Newbie

Khoa Lý luận chính trị
Gia nhập: 20.08.10
Đã cảm ơn: 14 lần
Đã được cảm ơn: 0 lần
Chào Hoàn. Em là người đầu tiên của lớp Triết k34 biết đến diễn đàn của khoa rồi. Giờ chưa ai biết đến nó cả. Em nói với các bạn vào để xây dựng nó nhé. Em vào mục điểm danh ấy vì đã lập ra mục đó rồi mà.
Chúc e thi tốt nhé!

21-03-2016 23:33

Minh Trần

Junior Member

Khoa Xã hội học
Gia nhập: 15.03.16
Chung tay góp sức cho diễn đàn lớn mạnh
Căn hộ Vinhomes Golden River

22-03-2016 09:31

hoahoa

Newbie

Gia nhập: 26.02.16
Auto Binary Signals Real ReviewManifestation Miracle ReviewAcne No More Review OPERATION 10K REVIEWManifestation Miracle ReviewAdonis Golden Ratio Review
Nimbus SEO Artificial Intelligence Tool RevieweCom Edge Ver2 ReviewIFTTT SEO Academy 2.0 ReviewThe Click Profit Method ReviewMints App 2.0 Review
Insta Consultant car rental agency toolkit ReviewPLR – Heartburn No More Niche Packs ReviewLead Matic list builder plugin ReviewIM FREE GIFTS PRO REVIEWPeriscope Marketing Mastery ReviewInstant SpokePerson Volume 1 Review

Đi đến diễn đàn:

Copyright © Trường Đại học Khoa học - Đại học Huế. Địa chỉ: 77 Nguyễn Huệ, Huế, Việt Nam.
Site được xây dựng trên nền hệ thống PHP-Fusion. Thiết kế và chỉnh sửa bởi nlhhuan.

--- a d v e r t i s e m e n t ---